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MUHT.BZANA 1/00/1 12021

. \ TAREHE
MUMTASARL WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA IA

\ IDOA
OWAI2021 KATIKA UKUMIIEWA BIASHARA WA HALMASHAURI YA MJt KOND
WALIOHUDHURIA;

1 Hassan Mtamba Mwenyokiti

d Hassan Kissoto . Mjumbe

3 Lucy Timba Mjumbe

4 Monica Kimaro - Mjumbo

5 Shabani N Sued . Mshaun wa Bodi
6 Mussa Kimwaga - Katibu
WASIOHUDHURI

Dr Nelson Bukulu - Kwa laarifa
Sekretarieti

Vivian M Leskana - Mwandishi

MUHT. BZA .NA.1/04/11/2021/01 - KUFUNGUA KIKAO.

Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 4:05 Asubuhi kwa kuwakaribisha wajumbe
wote na kuomba ushirkiano wao wa kujadil agenda zilizowasilishwa na kuweza kutolea
maamuzi

MUHT. BZA.NA. 1/04/11/2020/02 - KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO
Agenda zifuatazo zilthibiishwa na wajumbe na zilikubaliwa kujadiliwa

1 Kufungua kikao
2 Kuthibitisha agenda za kikao
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Oma na kuthibitisha munt he 19/08/2021

Kupit asan wa kikao kilichopita cha tare
| |a -t . R H
manunuzi yaliyofanyika kwa waraka wa maoni (circular resolution)

Kupiti .
pitia taarifa ya manunuzi ya robo ya kwanza
za rﬁSl”g'

o o 5 W

Kuridhia nji '
dhia njia ya manunuzi ya kazi za ujenzi madarasa kwa shule

: : Ia
Sekondari, Nyumba ya watumishi Kituo cha Afya Sera M I

VKO-
dharura(EMD) Hospitali ya Halmashaun ya KOndoa Mji kupita fedna 22 UV
19
7. Mengineyo
8. Kufunga Kikao
HTASARI

MUHT: BZANA. 104/11/2021/03 - KUSOMA NA KUTHIBITISHA MU

WA KIKAO KILICHOPITA CHA TAREHE 19/08/2021

i ' arehe
Raada ya kusomwa na kutokuwa ma masahihisho muhtasart wa kikao cha t

18/08/2021 ulithibitishwa na kusainiwa

MUHT: BZA.NA. 1/04/11/2021/04 - KUPITIA MANUNUZI YALIYOFANYIKA KWA
WARAKA WA MAONI (CIRCULAR RESOLUTION) KWA KIPINDI CHA ROBO YA

NNE 2020/2021

Katibu gliwasilisha kwa kusom
tion yenye jumla ya Tsh 71,261,634.00 kwa gjili ya kujadiliwa na

a manunuzi yaliyofanyika kwa waraka wa maoni

(Circular resolu
kuridhiwa.
Wajumbe walipitia na kuridhia manunuzi hayo yaliyofanyika kwa circular Resolutior
yenye jumla ya Tsh 71,261,634.00, aidha orodnha ya manunuzi hayo uliwasilishwa

MUH: BZA.NA. 5/04/11/2021/05 - KUPITIA TAARIFA YA MANUNUZI YA ROEO
YA KWANZA

Katibu aliwasilisha taarifa ya manunuzi ya kipindi cha robo ya pili 2020/2021.
Wajumbe walijadili na kuiridhia taarifa hiyo ya manunuzi ya robo ya pili kwa mwaka
2020/2021 yenye jumla ya Shilingi 75,542,834.00 kwa ajili ya manunuzi ya vifaa na
huduma zisizo za kitaalamu, mchanganuo uliwasilishwa.
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MUHT: B yjenzi
i ZA.NA, 1/04/11/2021/06 Kunidhia njia ya manunuzi ya kazi z8
arasa kwa shyle a TOZO

Katibu aljw £ ACCOUNT

kwa fedha ganuo

ufuatao

28 msingi na sekondari kupita fedha za UVIKO 1
asilisha maomb ya kuridhia njia ya manunuzi ya FORC )
=1~ . na
Zllizopelekwa kwa ajili ya utekelezaji wa miradi hiyo kW@ me

i a
singl Na gekondar jumia y

* Ujenzi wa madarasa kwa shule za M
almashaurt ¥@

kiasi cha Shilingi 460,000,000.00 H
* Ujenzi wa Jengo la Dharura katika hOSP"g“ ya
Kondoa M;i Kiasi cha Shilingi 300,000,000.0
. [Sh e ' ' ' a Serya
* Ujenzi wa nyumba ya watumishi kituo kipya cha afya cn
Kiasi cha Shilingi 20,000,000.00

Wajumbe walijadili manunuzi hayo na kuridhia yafanyike kwa njia ya force Account,

MUHT: BZA.NA. 1/04/11/2021/07 MENGINEYO

« Wajumbe waliendelea kusisitiza kuwa kikao cha Bodi ya Zabuni ni kikao cha
kisheria hivyo Mkurugenzi ashauriwe kufanya malipo, aidha Mwenyekiti na
Katibu waende kwa Mkurugenzi kwa mara nyingine kwa ajili ya ufatiliaji wa
posho hizo.

Makabrasha ya kikao cha Bodi yawasilishe mapema kwa wajumbe iliwaweze

kupata muda wa kuyapitia ilikurahisha kikao.

MUHT: BZA.NA. 1/17/7/2020/08 - KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango na ushirikiano wao kwenye kikao
na alifunga kikao mnamo saa 5:54 Asubuhi

Umethibitishwa Na:
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Katibu ) Mwenyekiti
Tarehe.. & -102 )
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